MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI
KILICHOFANYIKA TAREHE 22/11/2021 KWENYE UKUMBI WA
MIKUTANO WA HALMASHAURI

A. WALIOHUDHURIA: :
Ndugu Clovis Mrutu  -Afisa Uchaguzi (W) -MwenyeKkiti

1.

2. Ndugu Peter Luhanda -Afisa Ugavi (W) -Katibu

3. Ndugu Dafrosa Mkenda -A/Elimu Sekondari (W) -Mjumbe

4. Ndugu Alex Mang'ara -Afisa Mipango (W) -Mjumbe

5. Shaban O. Gwandu -Afisa Elimu Msingi (W) -Mjumbe
B. WAALIKWA:

1. Ndugu Innocent Nsojo -Afisa Ugavi -Sekretariati

2. Ndugu Frank Herman -Mhandisi Ujenzi -Mwalikwa

BZ/KIL/1/11/2021: KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti ~ aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao. Aliwaomba
ushirikiano wajumbe wote, alisisitiza uwazi wakati wa kujadili hoja, kikao
kilifunguliwa rasmi mnamo saa 7:00 Mchana.

BZ/KIL/2/11/2021: KUTHIBITISHA AGENDA

Mwenyekiti alimtaka Katibu kusoma agenda za kikao ili wajumbe
wazipitie, baada ya wajumbe kuzipitia agenda hizo waliridhia kuwa ndizo

ziwe agenda za kikao cha tarehe 22/11/2021

1. Kufungua kikao

2. Kuthibitisha agenda

3 Kusoma na kuthibitisha Muhtasari wa kikao cha tarehe 13/09/2021

4. Ombi la idhini ya Ujenzi na ununuzi wa vifaa katika mradi wa
Maendeleo ya Ustawi wa Taifa na Mapambano Dhidi ya UVIKO -19
Idara ya Elimu Msingi kwa kutumia njia ya manunuzi ya Force

Account
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Idara ya Elimu Sekondari kwa kutumia njia ya manunuzi ya Force
Account

6. Ombi la kupitisha wazabuni wa kutoa huduma ya kuuza Mbao katika
miradi Ujenzi wilaya ya Kilindi

7. Mengineyo

8. Kufunga kikao

BZ/KI1/3/11/2021: KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA
TAREHE 13/09/2021

Katibu alisoma muhtasari wa kikao cha tarehe 13/09/2021 ili wajumbe
wajiridhishe na Muhtasari huo na pia kwa madhumuni ya kufanya
marekebisho Kabla haujasainiwa, Baada ya Katibu kusoma Muhtasari huo
wajumbe waliridhia kuwa muhtasari huo ni sahihi kwa ajili ya
kumbukumbu za Ofisi.

BZ/KIL/4/11/2021: OMBI LA IDHINI YA UJENZI NA UNUNUZI WA
VIFAA KATIKA MRADI WA MAENDELEO YA USTAWI WA TAIFA
NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO - 19 IDARA YA ELIMU MSINGI
KWA KUTUMIA NJIA YA MANUNUZI YA FORCE ACCOUNT

Katibu aliwasilisha taarifa katika kikao kuwa amepokea ombi la idhini ya
kujenga na kununua vifaa vya ujenzi kwa kutumia njia ya manunuzi ya
‘Force Account’ kutoka katika Idara ya Elimu Msingi kupitia fedha za mradi
wa Maendeleo ya Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO -19.

Maelezo yalitolewa kuwa, Idara ya Elimu Msingi imepokea kiasi cha Tshs.
2 700,000,000.00 ikiwa nifedha ya Ujenzi wa Madarasa 131 pamoja na Ujenzi
wa Bweni moja. Hivyo Idara inaomba kutekeleza miradi hiyo kwa kutumia

njia ya Force Account.

Halmashauri katika utekelezaji wa bajeti ya mwaka 2021/2022 imepokea
fedha za Mradi kutoka Serikali kuu, hivyo Halmashauri imejipan
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kutekeleza ujenzi kupitia fedha hizi za mradi wa Maendeleo ya Ustawi wa
Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO -19 kama ilivyoelekezwa.

Idara ya Elimu Msingi inaomba Bodi ya Zabuni kutoa Idhini ya kupitisha

njia ya Manunuzi ya Force Account katika miradi hii ya Maendeleo.

Wajumbe wa Bodi ya Zabuni walipokea taarifa na kuijadili. Bodi ya Zabuni

imepitisha maombi ya Idara ya Elimu Msingi. Ombi limekubaliwa.

BZ/KIL/5/11/2021: OMBI LA IDHINI YA UJENZI NA UNUNUZI WA
VIFAA KATIKA MRADI WA MAENDELEO YA USTAWI WA TAIFA
NA MAPAMBANO DHIDI YA UVIKO - 19 IDARA YA ELIMU
SEKONDARI KWA KUTUMIA NJIA YA MANUNUZI YA FORCE

ACCOUNT

Katibu aliwasilisha taarifa katika kikao kuwa amepokea ombi la idhini ya
kujenga na kununua vifaa vya ujenzi kwa kutumia njia ya manunuzi ya
'Force Account’ kutoka katika Idara ya Elimu Sekondari kupitia fedha za
mradi wa Maendeleo ya Ustawi wa Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO

-19.

Maelezo yalitolewa kuwa, Idara ya Elimu Sekondari imepokea kiasi cha
Tshs. 1,300,000,000.00 ikiwa nifedha ya Ujenzi wa Madarasa 65 katika Shule
za Sekondari. Hivyo Idara inaomba kutekeleza miradi hiyo kwa kutumia

njia ya Force Account.

Halmashauri katika utekelezaji wa bajeti ya mwaka 2102'1’/ 2022 inie_pokea
fedha za Mradi kutoka Serikali kuu, hivyo Halmashauri imejipanga
kutekeleza ujenzi kupitia fedha hizi za mradi wa Maendeleo ya Ustawi wa
Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO -19 kama ilivyoelekezwa.

Idara ya Elimu Sekondari inaomba Bodi ya Zabuni kutoa Idhini sra
kupitisha njia ya Manunuzi ya Force Account katika miradi ya Maendeleo.
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Wajumbe wa Bodi ya Zabuni walipokea taarifa na kuijadili. Bodi ya Zabuni

imepitisha maombi ya Idara ya Llimu Sekondari. Ombi limekubaliwa.

BZ/KIiL/6/11/2021: OMBI LA KUPITISHA WAZABUNI WA KUTOA
HUDUMA YA KUUZA MBAO KATIKA MIRADI UJENZI WILAYA YA
KILINDI

Katibu aliwasilisha taarifa katika kikao kuwa kitengo cha Manunuzi na
Ugavi kinaomba Idhaini ya kupitishwa kwa Wazabuni wa kutoa huduma

ya kuuza na kusambaza Mbao katika wilaya ya Kilindi.

Maclezo yalitolewa kuwa, Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kimewasilisha
Orodha hii kufuatia Halmashauri yetu kupokea Fedha nyingi kwa ajili ya
Miradi ya Ujenzi wa Madarasa na Miundombinumingine ya Elim una Afya
katika kipindi kifupi, na hivyo miradiyote hiyo inatakiwa kutekelezwa kwa
wakati mmoja hivyo kufanya mahitaji ya Mbao kuwa makubwa sana kiasi
cha kuhitaji wazabuni ambao wataweza kutoa huduma hiyo kwa ufanisi.

Halmashauri katika utekelezaji wa'baj.et'i ya mwaka 2021/2022 imepbke?
fedha za Mradi kutoka Serikali kuu, hivyo Halmashauri imejipanga
kutekeleza ujenzi kupitia fedha hizi za mradi wa Maendeleo ya Ustawi wa
Taifa na mapambano dhidi ya UVIKO -19 na fedha nyingine za Miradi ya
Maendeleo katika bajeti ya mwaka huu kama ilivyoelekezwa.

Kitengo cha Manunuzi na Ugavi kinawasilisha Majina yafuatayo ambayo
Kitengo kitawatumia katika mchakato wa kupata wazabuni wa kutoa
huduma ya Mbao Wilayani, majina hayo ni kama Ifuatavyo; - M/s John
Raphael Machocho wa Songe -Kilindi, M/s John B. Shayo wa Handeni, M/s
Gaitani M. Mlumbe wa Mafinga-h‘inga, M/s Stanile Mangulla wa Mafinga-
Iringa, M/s Nesto N. Sanga wa Mafinga-Iringa, M/s Madiga Group (T)
Limited wa Dar Es Salaam, na M/s Nassa Upendo Mart Trader wa Tanga.

Wajumbe wa Bodi ya Zabuni walipokea taarifa na Kuipitisha wazabuni
wote. Ombi limekubaliwa.
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BZ/KIL/7/11/2021: MENGINEYO

Kabla ya kufunga kikao, Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe Kkatika
kujadili mambo mengineyo ambayo yataboresha utendaji wa kazi za Bodi
ya zabuni, wajumbe walishauri kuwa katika utekelezaji wa Miradihii
Halmashauri izingatic Miongozo iliyotolewa ya Maelekezo ya Matumizi ya
Fedha hizi ili kuweza kutekeleza kwa Ufanisi na kupata thamani ya fedha
katika miradiiliyo bora.

BZ/KIL/8/11/2021: KUFUNGA KIKAO.
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa kutoa michango yao ya mawazo

yenye tija kwa ustawi wa Halmashauri ya Wilaya ya Kilindi, na kikao
kilifungwa rasmi mnamo saa 08.00 Mchana.
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